ಸಿನಿಮಾ ಮಾಹಿತಿಸುದ್ದಿ

ಹರಸಾಹಸದಿಂದ ಹೊರಬಂದ್ರು ಚಕ್ರವರ್ತಿ. ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಏನಾಯ್ತು ಗೊತ್ತಾ.

ಕನ್ನಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ 8 ಇದೀಗ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸ್ಯಾಂಡಲ್’ವುಡ್ ನಟ ಮತ್ತು ಬಿಬಿಕೆ ನಿರೂಪಕ ಕಿಚ್ಚಾ ಸುದೀಪ್ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಒಂದು ಕಾರಣವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮುಖವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈಗ ಹಲವಾರು ಸೀಸನ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ವೀಕ್ಷಕರು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಬೇಸರಗೊಂಡಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಅವರ ಮೋಡಿ ಮತ್ತು ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಕೌಶಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಇದೆ. ಮತ್ತು ಸುದೀಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ವೀಕ್ಷಕರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಅನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಎಲ್ಲರ ಬಾಯಲ್ಲೂ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ವೀಕ್ಷಕರು ಸುದೀಪ್ ಅವರು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ತರಾಟೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿ ವಾರಾಂತ್ಯವೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಎಲಿಮಿನೇಟ್ ಮಾಡುವ ತನ್ನದೇ ಆದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಹ ಇವರು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ಸುದೀಪ್ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿಕೊಡುವುದರಿಂದ ಬಚಾವಾಗುವುದಕ್ಕೆ ತಂಡದ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಟೀಮ್ ಬೇರೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊರತಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿದೆ. ಚಕ್ರವರ್ತಿಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಿಂದ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಚಂದ್ರಚೂಡ್ ಅವರನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆಯು ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯದ ಸಂಗತಿ ಏನಲ್ಲ.

ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಇರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವುದೇ ಸೂಕ್ತ ಎಂಬುವುದು ಎಷ್ಟೋ ಜರನ ಅಭಿಪ್ರಾಯವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ರಾತ್ರಿ (ಮಂಗಳವಾರ) ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೊರಹೋಗುವುದು ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.

ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಭಾಗವಾಗಿರುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸುದೀಪ್ ಬಯಸಿದ್ದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಟೀಮ್ ಈ ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ವಾರದ ಮಧ್ಯದ ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆಯ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ನಮಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಬಿಗ್’ಬಾಸ್ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿಲ್ಲ.

ಚಕ್ರವರ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಂಡ ಇತರ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ದಿವ್ಯಾ ಉರುಡುಗ, ಶಮಂತ್ ಮತ್ತು ಶುಭಾ ಅವರು ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಇಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಫೈನಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಎಲಿಮಿನೇಟ್ ಆಗಲು ಅರ್ಹರು ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಾ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *