ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಈ 5 ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡುಬಂದರೆ ತಕ್ಷಣವೇ ಎಚ್ಛೆತ್ತುಕೊಳ್ಳಿ.

ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ನಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ವಾತ್ಸಲ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಬಹಳ ಅನಿವಾರ್ಯ ಎಂಬಂತೆ ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಕೆಲವು ಗಂಭೀರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆಯೋ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದರ ನೈಜತೆಯನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಈ 5 ವಿಷಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿವೆ.

1. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ : ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ನೀವು ಒಲವು ತೋರುತ್ತೀರಿ. ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಇನ್ನೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗುವ ಸೂಚನೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಅವರು ಏನಾದರೂ ಮಾಡಿದ ಕಾರಣ ನಿಮಗೆ ನೋವು ಅಥವಾ ದುಃಖವಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಹೇಳಿದಾಗ, ಅವರು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದು ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ.

2. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಏನಾದರೂ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ : ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗಾಗಿ ಸದಾ ಇರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಮುಂದೊಂದು ದಿನ ಹಾಳಾಗಬಹುದು. ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬಹುಶಃ ಬೆಂಬಲವು ಪರಸ್ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಅಂಶವನ್ನು ಗಮನಿಸಬಹುದು.

3. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ : ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರುವುದು ಎಂದರೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯದಿರಲು ಮನ್ನಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ದಣಿದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನಿಲುವನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.

4. ನೀವು ಅವರ ಯಾವುದೇ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿಲ್ಲ : ನೀವು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಿಂದ ಜೊತೆಗಿರುತ್ತೀರ, ಆದರೆ ನೀವು ಅವರ ಯಾವುದೇ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇದರರ್ಥ ಏನು. ಅವರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನ್ನಿಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದ್ದಾರೆ.

5. ನೀವು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ಸಂಭಾಷಣೆ ನಡೆಸಿದಾಗ ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿಲ್ಲ : ಎಲ್ಲಾ ಸಂಬಂಧಗಳ ಸಲಹೆಯು ಉತ್ತಮ ಸಂವಹನವನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧದ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಕಾರಣವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಆಳವಿಲ್ಲದ ಅಥವಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಭರವಸೆಗಳು ಮತ್ತು ಕನಸುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಬಹುಶಃ ನಿಜವಾದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ. ನೀವು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಅರ್ಹರು, ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸುವ ವಸ್ತುವಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು, ಇದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *