Featuredಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳ ಆಕಾರವು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ನಾವೆಲ್ಲಾ ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವು ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯುವ ಕಾತರದಲ್ಲಿರುವ ಅಲ್ಲವೇ. ನಾವು ಇದನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ನಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೇವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಎಲ್ಲಾ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಾವು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನಂಬುತ್ತೇವೆ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದು ಎರಡನೆಯ ಮಾತು.

ಇದೇ ರೀತಿಯ ಧಾಟಿಯಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಭಾಗಗಳು ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಒಳನೋಟವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಹಸ್ತರೇಖೆ ಓದುವ ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಅಲ್ಲವೇ? ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ, ಅಂಗೈ ಓದುಗನು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಗಳ ಮೇಲಿನ ರೇಖೆಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಊಹಿಸಬಹುದು.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಅಂಗೈಗಳು ಮತ್ತು ಬೆರಳಚ್ಚುಗಳು ನಮಗೆ ಹೇಳಲು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೊಂದಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ನಮ್ಮ ಕೈಗಳು ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೇಳಬಲ್ಲ ದೇಹದ ಒಂದು ಭಾಗವೆಂದು ನಾವು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಜನರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡಲು ಅವರು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವನು / ಅವನು ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಅಥವಾ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಅಂಗೈಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಓದುವುದು ಎಂದು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಕಲಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬೆರಳುಗಳ ಆಕಾರವನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಮತ್ತು ಇತರರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಓದುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ತ್ವರಿತ ಪಾಠವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು. ಹೌದು, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಬೆರಳುಗಳ ಆಕಾರಗಳು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೀವೇ ಮಾಡಬಹುದು; ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳ ವಿಶಿಷ್ಟ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಮೇಲೆ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಬೆರಳುಗಳ ಆಕಾರವನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಿ. ಮೇಲಿನ ಮೂರು ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಹತ್ತಿರ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ. ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ನಂತರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಬೆರಳಿನ ಆಕಾರ ಏನು ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಕೆಳಗೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಓದಿ.

ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯು ಟೈಪ್ A ಆಗಿದ್ದರೆ : ಈ ಬೆರಳು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಈ ರೀತಿಯ ಬೆರಳು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಕಠಿಣವಾದ ಮುಖವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಠಿಣ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಭಾವಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ, ಅವರ ಹೃದಯ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನೊಳಗೆ ಭಾವನೆಗಳ ಸುಂಟರಗಾಳಿ ಇದೆ.

ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ, ಅವರು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅವರು ಅತ್ಯಂತ ಶಾಂತ ಮತ್ತು ತಂಪಾದ, ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾದ ಯಾವುದನ್ನೂ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ವಂಚನೆ ಮತ್ತು ಸುಳ್ಳುಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಸತ್ಯ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಕ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಜೋಕ್ಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತುಂಬಾ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ನಗುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಬಹಳ ವಿಲಕ್ಷಣರು ಮತ್ತು ಸೊಕ್ಕಿನ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಅವರು ಸಹ ಕರುಣಾಮಯಿ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಸಹಾಯಕವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಅವರನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾದಾಗ, ಅವರು ನಿಮಗೆ ತಣ್ಣನೆಯ ಕಂಪನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲವು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳ ನಂತರ ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯು ಟೈಪ್ B ಆಗಿದ್ದರೆ : ಬೆರಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಆಕಾರ-ಬುದ್ಧಿವಂತ. ಬೆರಳುಗಳ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಬಂದಾಗ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಅನುರೂಪವಾಗಿದೆ. ಇತರ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡಲು ಮತ್ತು ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿರಲು ಅವರು ಕಾಯುತ್ತಾರೆ. ಹಗಲು ಗನಸು ಕಾಣುವಾಗ ಅವು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಎಂದಾದರೂ ನೋಯಿಸಿದರೆ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಂದು ಅವರು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಧೃಡಮನಸ್ಕರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಗುರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟರೆ, ಅವರು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು. ಆದರೆ ಕನಸು ನನಸಾಗುವುದನ್ನು ಅವರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು ಅಂತಹ ಜನರು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಇತರರಿಗೆ ತಿಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯು ಟೈಪ್ C ಆಗಿದ್ದರೆ : ಬೆರಳುಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಉಬ್ಬುತ್ತವೆ (ಮಧ್ಯದ ವಿಭಾಗ). ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬೆರಳುಗಳು ಈ ರೀತಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಹೊಸ ಸವಾಲುಗಳಿಗೆ ಅವರು ತಯಾರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ರೇಖಾವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ದಾಟಲು ಎಂದಿಗೂ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಪರಿಚಿತರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪರಿಚಯವಿಲ್ಲದವರನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಟೈಪ್-B ಬೆರಳುಗಳ ಜನರಂತೆ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಸರಿ ಎಂದು ನಟಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಅದರಲ್ಲಿ ಸರಿಯಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಇಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು ಇಷ್ಟಪಡದಿರುವಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಅಸಹನೀಯವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮಲ್ಲಿಯೇ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಅಂತಹ ಜನರು ಹೆಚ್ಚು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಸಿಟ್ಟಿನಿಂದ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕ್ಷಮಿಸುವುದು ಸರಿಯೇ, ಆದರೆ ಅದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕುರುಡಾಗಿ ನಂಬಬಾರದು. ಅವರು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಬೆರಳಿನ ಆಕಾರವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಹೇಳುವುದು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಲ್ಲವೇ? ನಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ತಿನ್ನಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *