ಸಿನಿಮಾ ಮಾಹಿತಿ

ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ ಲತಾ ಮಂಗೇಶ್ಕರ್ ಅವರು ಶುಭಕೋರಿದ್ದಾರೆ.

ಲತಾ ಮಂಗೇಶ್ಕರ್ ಅವರು ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ 98 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಪಡೆಯಲೆಂದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಲತಾ ಮಂಗೇಶ್ಕರ್ ಅವರು ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ 98 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದರು.

ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನಮಸ್ಕಾರ. ಇಂದು ನನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಅಣ್ಣನಾದ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಜಿ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ. ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಅವರ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಅವರ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇತರ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರು ಕೂಡ ದಿಗ್ಗಜರಾದ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಶುಭ ಕೋರಿದ್ದಾರೆ. ಲತಾ ಮಂಗೇಶ್ಕರ್ ಅವರಲ್ಲದೆ, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಅಜಯ್ ದೇವ್‌ಗನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಗಣ್ಯರು ಸಹ ದಿಲೀಪ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಶುಭಕೋರಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರು ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ, ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಮಗನಂತೆ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಾರುಖ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಇವರೊಬ್ಬರೇ, ಸ್ವತಃ ತಾವೇ ಜಗತ್ತನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದರು. ದಿಲಿಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು. ನಾವು ಭೇಟಿಯಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನಾನು ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಸಹ ಆನಂದಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ.

ಅಜಯ್ ದೇವ್‌ಗನ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಯೂಸುಫ್ ಸಾಬ್. ನೀವೇ ಒಂದು ಸಂಸ್ಥೆ. ಮತ್ತು, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಸ್ಥಿರ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯ ಮೂಲವಾಗಿದ್ದೀರಿ. ಇಂದು ಮತ್ತು ಸದಾ ನಿಮಗೆ ಹೃದಯಪೂರ್ವಕ ಶುಭಹಾರೈಕೆಗಳು.”

ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಅವರು ಹೀಗೆ ಶುಭ ಕೋರಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ : ಇಜ್ಜತ್ದಾರ್ ಮತ್ತು ಕನೂನ್ ಅಪ್ನಾ ಅಪ್ನಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಟಿಸಿದ ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್, “ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು -ದಿಲಿಪ್ ಕುಮಾರ್ ಸಾಬ್. ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ಇಜ್ಜತ್ದಾರ್ ಮತ್ತು ಕನೂನ್ ಅಪ್ನಾ ಅಪ್ನಾ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಳೆದ ಸಮಯವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನನ್ನ ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಿಮಗೆ ನನ್ನ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಇಬ್ಬರು ಸಹೋದರರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಈ ವರ್ಷ ತಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೈರಾ ಬಾನು ಮನರಂಜನಾ ಪೋರ್ಟಲ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *